Blog Rebranding Teaser_030826

Blog Rebranding Teaser_030826

Absa Banner_170926_270926_101026

Absa Banner_170926_270926_101026

Stanbic Bank Banner_070826

Stanbic Bank Banner_070826

Sunday, 11 October 2026

VODACOM BUSINESS YAADHIMISHA WIKI YA HUDUMA KWA WATEJA KWA KUIMARISHA USHIRIKIANO NA WATEJA

Mkuu wa Idara ya Mauzo kwa Biashara Ndogo na za Kati wa Vodacom Tanzania, Jasmine Makori (kushoto), akimkabidhi Mkurugenzi wa Teknolojia ya Habari na Mawasiliano wa Hospitali ya Taifa ya Muhimbili, Pius Maswaga, zawadi ya shukrani kwa ushirikiano wao wakati wa maadhimisho ya Wiki ya Huduma kwa Wateja.

October 11, 2026 - Vodacom Tanzania kupitia kitengo chake cha Vodacom Business imeendelea kuimarisha uhusiano na wateja wake wa biashara kwa kutembelea taasisi mbalimbali, kutoa zawadi za shukrani na kuendesha mafunzo kwa mawakala, ikiwa ni sehemu ya maadhimisho ya Wiki ya Huduma kwa Wateja 2026.

Mkuu wa Idara ya Huduma kwa Wateja wa Vodacom Tanzania, Deogratius Massawe (kulia), akimkabidhi Afisa Mtendaji Mkuu wa Green Telecom, Rahul Sahni, zawadi ya shukrani kwa ushirikiano wao wakati wa maadhimisho ya Wiki ya Huduma kwa Wateja.

Hatua hiyo inaonesha dhamira ya Vodacom Business ya kuthamini wateja wake, kuendeleza ushirikiano wa kibiashara na kuboresha uzoefu wa wateja wanaotumia bidhaa na huduma zake.

Katika ziara hiyo, timu ya Vodacom Business ilitembelea wateja wake, wakiwemo Hospitali ya Taifa ya Muhimbili, Green Telecom na Access Bank, ambapo ilikabidhi zawadi kama ishara ya shukrani kwa ushirikiano unaoendelea kati ya taasisi hizo na Vodacom.

Mkuu wa Idara ya Mauzo kwa Biashara Ndogo na za Kati wa Vodacom Tanzania, Jasmine Makori, alimkabidhi Mkurugenzi wa Teknolojia ya Habari na Mawasiliano wa Hospitali ya Taifa ya Muhimbili, Pius Maswaga, zawadi ya shukrani kwa ushirikiano wao.

Mkurugenzi wa Vodacom Business, Nguvu Kamando (kulia), akimkabidhi mwakilishi wa Access Bank, Roger Lamlembe zawadi ya shukrani kwa ushirikiano wao wakati wa maadhimisho ya Wiki ya Huduma kwa Wateja.

Katika ziara nyingine, Mkuu wa Idara ya Huduma kwa Wateja wa Vodacom Tanzania, Deogratius Massawe, alimkabidhi Afisa Mtendaji Mkuu wa Green Telecom, Rahul Sahni, zawadi kwa kutambua ushirikiano wao. Aidha, Mkurugenzi wa Vodacom Business, Nguvu Kamando, alimkabidhi mwakilishi wa Access Bank zawadi kama ishara ya kuthamini uhusiano wa kibiashara kati ya taasisi hizo.

Mbali na ziara za wateja, Vodacom Business iliandaa mafunzo kwa mawakala wake jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuwajengea uelewa zaidi kuhusu bidhaa na huduma zinazotolewa na kitengo hicho.

Mafunzo hayo yanalenga kuwawezesha mawakala kufahamu vizuri bidhaa na huduma hizo ili waweze kuwapatia wateja taarifa sahihi, kujibu mahitaji yao kwa ufanisi na kuboresha ubora wa huduma zinazotolewa.

Kupitia shughuli hizo, Vodacom Business inaendelea kusisitiza umuhimu wa kusikiliza wateja, kuthamini ushirikiano na kuwekeza katika kuwajengea uwezo wadau wake ili kuboresha uzoefu wa huduma.

Maadhimisho ya Wiki ya Huduma kwa Wateja ni fursa kwa kampuni kutambua mchango wa wateja na wafanyakazi katika ukuaji wa biashara, huku yakiimarisha dhamira ya kuweka mahitaji ya wateja katika kiini cha utoaji wa huduma.

Kwa Vodacom Business, kuimarisha mahusiano na wateja na kuwajengea uwezo mawakala ni sehemu muhimu ya kuendeleza huduma bora na ushirikiano endelevu wa kibiashara.

Endelea kufuatilia Kitomari Banking & Finance Blog kwa habari na taarifa za hivi karibuni kuhusu sekta ya biashara, benki, fedha na teknolojia nchini Tanzania.

Mawakala walioshiriki katika mafunzo ya Vodacom Business kuhusu bidhaa na huduma zake, yaliyolenga kuimarisha uelewa wao na kuboresha huduma kwa wateja, wakiwa katika picha ya pamoja baada ya mafunzo hayo jijini Dar es Salaam.

No comments:

Post a Comment