Oktoba 12, 2026 - Mwanga Hakika Bank imetunukiwa tuzo ya Customer-Centric Bank of the Year katika tuzo za International Customer Service Week Awards 2026, ikiwa ni utambuzi wa juhudi za benki hiyo katika kuweka mahitaji ya wateja mbele kupitia kampeni yake ya Benki Kwa Zero.
Kupitia kampeni hiyo, Mwanga Hakika Bank inalenga kupanua upatikanaji wa huduma za kifedha kwa kupunguza gharama zinazohusiana na huduma za kibenki, ikiwemo kuondoa ada za kufungua akaunti, ada za kila mwezi na makato ya miamala kupitia huduma ya PesaHakika.
Hatua hiyo inalenga kuwawezesha wateja kupata huduma za kifedha kwa gharama nafuu, huku ikihamasisha matumizi ya huduma rasmi za kibenki na kuongeza ushiriki wa wananchi katika mfumo wa kifedha.
Tuzo hiyo inaongeza utambuzi wa juhudi za Mwanga Hakika Bank katika kuboresha huduma kwa wateja na kuendeleza suluhisho za kifedha zinazozingatia mahitaji yao.
Kupitia kampeni ya Benki Kwa Zero, benki hiyo inaendelea kuonesha dhamira yake ya kufanya huduma za kifedha ziwe rahisi kufikiwa na nafuu zaidi kwa wateja wake.
Endelea kufuatilia Kitomari Banking & Finance Blog kwa habari za benki, fedha, biashara na maendeleo ya sekta ya kifedha nchini Tanzania.
Mitandao yetu ya kijamii:
- LinkedIn: https://www.linkedin.com/feed/
- Facebook: https://www.facebook.com
- Instagram: https://www.instagram.com
- X (Twitter): https://x.com/home


.jpeg)
.jpeg)
No comments:
Post a Comment