Blog Rebranding Teaser_030826

Blog Rebranding Teaser_030826

Absa Banner_170926

Absa Banner_170926

Stanbic Bank Banner_070826

Stanbic Bank Banner_070826

Friday, 23 December 2022

PATA MENGI KUTOKA DStv SIKU YA BOXING DAY

 

Pata mengi kutoa DStv!

Na hii ni ratiba ya mechi za EPL siku ya Boxing Day!

Mchongo ni huu, msimu huu wa sikukuu @dstvtanzania wanakupa zawadi ukilipia kifurushi chako wao wanakupandisha cha juu yake bila malipo ya ziada. Changamkia sasa ofa hii na upate burudani hii isiyopimika!

Piga *150*53# kulipia kwa urahisi zaidi.

#MsimuWaSokaLaKibabe

No comments:

Post a Comment