Blog Rebranding Teaser_030826

Blog Rebranding Teaser_030826

Absa Banner_170926_270926_101026

Absa Banner_170926_270926_101026

Stanbic Bank Banner_070826

Stanbic Bank Banner_070826

Wednesday, 2 December 2020

BENKI YA NMB YAKABIDHIWA CHETI KWA KUDHAMINI KONGAMANO LA UGAVI NA MANUNUZI ARUSHA

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akimkabidhi cheti, Kaimu Afisa Mkuu wa Fedha wa Benki ya NMB - Benedicto Baragomwa (kushoto) kutambua mchango wa Benki hiyo kudhamini Kongamano la 11 la Wataalamu wa Manunuzi na Ugavi (PSPTB) linalofanyika jijini Arusha. Wa pili kulia ni Waziri wa Fedha na Mipango, Dk. Philip Mpango na Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro, Anna Mghwira.

No comments:

Post a Comment