Blog Rebranding Teaser_030826

Blog Rebranding Teaser_030826

Absa Banner_170926_270926

Absa Banner_170926_270926

Stanbic Bank Banner_070826

Stanbic Bank Banner_070826

Thursday, 28 October 2021

NAIBU BALOZI WA UINGEREZA AFANYA ZIARA SBL MOSHI

Naibu Balozi wa Uingereza, Rick Shearn (kushoto) na Kemi Williams, Mkurugenzi wa Maendeleo wa Ubalozi wa Uingereza (kulia) wakizungumza na uongozi wa SBL (hawapo pichani) katika ziara yao kwenye Kiwanda cha Bia ya Serengeti (SBL) kilichopo Moshi. 
Naibu Balozi wa Uingereza nchini Tanzania, Rick Shearn na Kemi Williams, Mkurugenzi wa Maendeleo wa Ubalozi wa Uingereza wakiwa katika picha ya pamoja na wafanyakazi wa kiwanda kipya cha kutengeneza pombe kali cha SBL, Moshi.

Naibu Balozi wa Uingereza nchini Tanzania, Rick Shearn (kushoto) akiwa na Mkurugenzi wa Mahusiano, John Wanyancha (Kulia) katika ziara yake ya kikazi kwenye Kiwanda cha Bia ya Serengeti (SBL) kilichopo Moshi.

No comments:

Post a Comment