Blog Rebranding Teaser_030826

Blog Rebranding Teaser_030826

Absa Banner_170926

Absa Banner_170926

Stanbic Bank Banner_070826

Stanbic Bank Banner_070826

Friday, 27 November 2020

KAA MKAO WA PIRA BIRIANI WIKIENDI HII KUTAZAMA MICHUANO YA EPL NDANI YA DStv


 

Kaa mkao wa Pira Biriani Wikiendi hii kutazama michuano ya EPL ndani ya Bomba kwa TShs 19,900 tu.

⚽Man City na Burnley

⚽Arsenal Vs Wolves

Piga sasa *150*53# kulipia kifurushi cha Bomba TShs 19,900 tu utazame michuano hii Live.

Kupitia Vibe La Sikukuu na DStv kama DStv, piga 0659 07 07 07 kujiunga kwa TShs 79,000 tu na upate ofa ya kifurushi cha Family.

No comments:

Post a Comment