Blog Rebranding Teaser_030826

Blog Rebranding Teaser_030826

Absa Banner_170926_270926

Absa Banner_170926_270926

Stanbic Bank Banner_070826

Stanbic Bank Banner_070826

Wednesday, 30 January 2019

MKURUGENZI MTENDAJI WA BENKI YA CRDB AKUTANA NA WATEJA NA WAFANYABIASHARA WA JIJINI MWANZA.

Mkurugenzi Mtendaji wa Benki ya CRDB ajumuika pamoja na Wateja na Wafanyabiashara wa Jijini Mwanza katika hafla ya jioni.

Mkurugenzi Mtendaji wa Benki ya CRDB, Abdulmajid Nsekela (kulia) akisalimiana na Mkuu wa Wilaya ya Ilemela Dkt. Severline Laika (wa pili kulia). Wengine ni Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi wa Benki ya CRDB, Ally Laay na Mfanyabiashara mmaarufuwa Mwanza, Dkt. Anthony Dialo (kushoto).

Mkurugenzi Mtendaji wa Benki ya CRDB, Abdulmajid Nsekela (wa pili kulia) akisalimiana na Mkuu wa Wilaya ya Ilemela Dkt. Severline Laika (kushoto). Wengine ni Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi wa Benki ya CRDB, Ally Laay (kulia) na Mkurugenzi wa Masoko, Utafiti na Huduma kwa Wateja, Tully Esther Mwambapa.


No comments:

Post a Comment