Blog Rebranding Teaser_030826

Blog Rebranding Teaser_030826

Absa Banner_170926_270926

Absa Banner_170926_270926

Stanbic Bank Banner_070826

Stanbic Bank Banner_070826

Saturday, 9 August 2014

MARAIS WA NCHI ZA AFRICA MASHARIKI WAKUTANA NA WAWEKEZAJI MAREKANI

Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiwa na Marais wa nchi za Jumuiya ya Mashariki, Mhe Paul Kagame wa Rwanda, Mhe Yoweri Museveni wa Uganda, Mhe Uhuru Kenyatta wa Kenya na Mhe. Pierre Nkurunzinza wa Burundi wakati wa mkutano wao na wawekezaji wa Kimarekani uliofanyika katika makao makuu ya chama cha wafanyabiashara (US Chamber of Commerce) jijini Washington DC. (Picha na IKULU).

No comments:

Post a Comment