Blog Rebranding Teaser_030826

Blog Rebranding Teaser_030826

Absa Banner_170926_270926

Absa Banner_170926_270926

Stanbic Bank Banner_070826

Stanbic Bank Banner_070826

Thursday, 15 October 2020

DStv INAKULETEA KIVUMBI CHA LIGI KUU YA UINGEREZA WIKIENDI HII

 


Kivumbi ndani ya Ligi Kuu ya Uingereza wikiendi hii sio cha kitoto, na sehemu pekee penye uhakika wa kupata burudani hii ya #SokaLisilopimika ni kupitia DStv, kwa TShs 49,000 utapata uhakika wa kutazama mechi zote za #EPL tena kwa ubora wa hali ya juu.

Piga *150*53# kulipia sasa kifurushi chako, au piga 0659 07 07 07 kujiunga sasa na DStv kwa gharama nafuu.

#WorldBestFootball

No comments:

Post a Comment