Blog Rebranding Teaser_030826

Blog Rebranding Teaser_030826

Absa Banner_170926_270926

Absa Banner_170926_270926

Stanbic Bank Banner_070826

Stanbic Bank Banner_070826

Thursday, 26 September 2019

PROF. PALAMAGAMBA JOHN KABUDI KATIKA PICHA YA PAMOJA NA RAIS WA MAREKANI DONALD TRUMP NA MKEWE

Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Prof. Palamagamba John Kabudi (Mb) akiwa katika picha ya pamoja na Rais wa Marekani, Donald Trump na Mkewe Melania. Prof. Palamagamba John Kabudi yuko New York, Marekani kuhudhuria mkutano wa 74 wa Baraza la Umoja wa Mataifa.

No comments:

Post a Comment