Blog Rebranding Teaser_030826

Blog Rebranding Teaser_030826

Absa Banner_170926_270926

Absa Banner_170926_270926

Stanbic Bank Banner_070826

Stanbic Bank Banner_070826

Monday, 1 June 2015

TIGO YADHAMINI MASHINDANO YA MBUZI

Meneja Mawasiliano wa kampuni ya simu za mkononi ya Tigo, John Wanyancha akipata huduma katika banda la Tigo, wakati wa tamasha la mbio za mbuzi (Goat Races), zilizofanyika jijini Dar es Salam Jumamosi ili kukusanya pesa za kusaidia jamii.
Watoto wakicheza katika puto maalum la Tigo (Jumping Castle) wakati wa tamasha la mbio za mbuzi (Goat Races) lililofanyika jijini Dar es Salaam Jumamosi.
Vijana wakiingiza mbuzi katika eneo la kukimbilia wakati wa tamasha la mbio za mbuzi (Goat Races) lililofanyika jijini Dar es Salaam Jumamosi.
Vijana wakikimbiza mbuzi ili kupata mshindi wa mbio hizo wakati wa tamasha la mbio za mbuzi (Goat Races) lillilofanyika jijini Dar es Salaam Jumamosi.
Meneja Mawasiliano wa kampuni ya simu za mkononi ya Tigo, John Wanyancha akikabidhi hundi kwa mmiliki wa mbuzi aliyeshinda, Mark Golding kutoka kampuni ya PM Group.

No comments:

Post a Comment